ஒன்றாரியோவின் தங்குமிட உத்தரவுகளை மீறுவோருக்கான அபராதத் தொகை அறிவிப்பு!

ஒன்றாரியோவின் தங்குமிடத்தின் உத்தரவுகளை மீறுவோருக்கு எதிராக பொலிஸார் கடும் நடவடிக்கைகளை எடுக்கவுள்ளனர்.

இதன்படி, தங்கள் வீட்டுக்கு வெளியே உள்ளவர்களுடன் கூடிவந்தால் 750 அமெரிக்க டொலர்கள் அபராதம் விதிக்கப்படலாம்.

நண்பர்கள், குடும்பத்தினர் அல்லது நீங்கள் உட்புறத்திலும் வெளியிலும் வசிக்காத பிற நபர்களைப் பார்ப்பது இதில் அடங்கும். ஏற்கனவே வழங்கப்பட்ட டிக்கெட்டுகளின் சில எடுத்துக்காட்டுகள், வீட்டு விருந்துகளை ஏற்பாடு செய்வது அல்லது கலந்துகொள்வது அல்லது நீங்கள் உங்களுடன் வசிக்காதவர்களின் ஒரே காரில் பயணம் செய்வது ஆகியவை அடங்கும்.

இருப்பினும், குடியிருப்பாளர்கள் தனியாக வாழ்ந்தால், அபராதம் விதிக்கப்படாமல் வேறு ஒரு குடும்பத்துடன் கூடியிருக்கலாம் என்பதை அரசாங்கம் நினைவூட்டுகிறது.

நீங்கள் எல்லோரையும் விட குறைந்தது இரண்டு மீட்டர் தொலைவில் இருக்க வேண்டும், திருமண, இறுதி சடங்கு அல்லது மத சேவை, சடங்கு அல்லது விழா போன்ற அனுமதிக்கப்பட்ட நிகழ்வுகளின் போது முகக் கவசம் அணிய வேண்டும் என்றும் அரசாங்கம் கூறியது. நீங்கள் இந்த விதிகளைப் பின்பற்றாவிட்டால், அது உங்களுக்கு ஒரு டிக்கெட்டையும் தரக்கூடும்.

நீங்கள் ஒரு விருந்தை நடத்தியதற்காகச் சிக்கினால், குறைந்தபட்சம் 10,000 டொலர்கள் அபராதத்தையும் நீங்கள் கொடுக்க நேரிடும்.