சுதந்திர தினத்தை முன்னிட்டு நாடு முழுவதும் மரக் கன்றுகள் நடும் திட்டம்

வியாழக்கிழமை 73 ஆவது சுதந்திர தின கொண்டாட்டத்துடன் இணைந்து நாடு முழுவதும் மரக் கன்றுகள் நடும் திட்டத்தை அரசாங்கம் தொடங்கவுள்ளது.

மாவட்ட மற்றும் பிராந்திய செயலாளர்கள் மூலம் கிராம சேவகர் பிரிவுகளில் இந்த திட்டம் செயல்படுத்தப்படும் என்று தேசிய பாதுகாப்பு, உள்துறை மற்றும் பேரிடர் மேலாண்மை அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

அதன்படி 73 ஆவது சுதந்திர தினத்தை முன்னிட்டு பொது இடங்கள், அரசு வளாகங்கள் மற்றும் ஒவ்வொரு வீட்டிலும் தேசிய நலன் கருதி ஒரு மரக்கன்றுகளை நடவு செய்வது குறித்து பரிசீலிக்க அரசு நிறுவனங்களின் தலைவர்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. 

இதற்கிடையில் சுதந்திர தின கொண்டாட்டத்தை முன்னிட்டு இன்று முதல் பிப்ரவரி 7 ஆம் திகதி வரை குடியிருப்புகள், வணிகங்கள் மற்றும் அரசு மற்றும் தனியார் நிறுவனங்களில் தேசியக் கொடியை ஏற்றுமாறு அமைச்சகம் பொதுமக்களைக் கேட்டுக்கொண்டது.