46 வயதான இலங்கை பணிப்பெண் குவைத்தில் சித்திரவதை செய்யப்பட்டு கொலை.

46 வயதான இலங்கை பணிப்பெண்ணை சித்திரவதை செய்ததற்காக குவைத் தம்பதியினர் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக உள்ளூர் ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. 

அவரது உடலில் தீக்காயங்கள், வெட்டுக்கள் மற்றும் காயங்கள் இருந்ததற்கான தடயங்களுடன் அவரது குவைத் ஸ்பான்சரால் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார் பின்னர் அவள் மருத்துவமனையில் இறந்தார்.

குவைத்தில் ஒரு வேலைக்காரி தனது ஸ்பான்சரால் கொல்லப்படுவது இது முதல் முறை அல்ல. கடந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், ஒரு பிலிப்பைனா பணிப்பெண் தனது முதலாளிகளால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்பட்டு கொல்லப்பட்டார். டிசம்பர் 29, 2019 அன்று, குவைத் காவல்துறையினர் சபா மருத்துவமனையில் இருந்து ஒரு அறிக்கையைப் பெற்றனர், 

அங்கு இறந்த ஒரு பிலிப்பைனா வீட்டு வேலைக்காரி, அவரது உடலின் பல்வேறு பாகங்களில் காயங்கள் இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. அந்த அறிக்கையின்படி, அவரை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்ற பணிப்பெண்ணின் ஸ்பான்சர், விசாரணையின் போது தனது மனைவி வேலைக்காரிக்கு மயக்கம் வரும் வரை அடித்ததாக ஒப்புக்கொண்டார். வரவழைக்கப்பட்ட அவரது மனைவி, பணிப்பெண்ணை அடித்ததாக ஒப்புக்கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது, ஆனால் அவரைக் கொல்ல விரும்பவில்லை என்று கூறினார்.