1,000க்கும் மேற்பட்ட எல்லைப் படை ஊழியர்கள் வேலைநிறுத்தம்!

இந்த வாரம் 1,000க்கும் மேற்பட்ட எல்லைப் படை ஊழியர்கள் வேலைநிறுத்தத்தில் ஈடுபடுவார்கள் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

1,000க்கும் மேற்பட்ட எல்லைப் படை ஊழியர்களின் வேலைநிறுத்தம், ஹீத்ரோ, கேட்விக், பர்மிங்காம், கார்டிஃப் மற்றும் கிளாஸ்கோ விமான நிலையங்களில் உள்ள கடவுச்சீட்டு கட்டுப்பாட்டு மேசைகளை வெள்ளிக்கிழமை முதல் குத்துச்சண்டை நாள் (26ஆம் திகதி) வரையிலும், பின்னர் டிசம்பர் 28 முதல் புத்தாண்டு ஈவ் வரையிலும் பாதிக்கும்.

அந்த நேரத்தில் 10,000 க்கும் மேற்பட்ட விமானங்கள் அந்த விமான நிலையங்களில் தரையிறங்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளன, மேலும் கிறிஸ்மஸ் விடுமுறை காலத்தில் மக்கள் இரண்டு மணி நேரத்திற்கும் மேலாக கடவுச்சீட்டு வரிசையில் காத்திருப்பதை வேலைநிறுத்தங்கள் காணக்கூடும் என்று அஞ்சப்படுகிறது.

தி டைம்ஸில் உள்ள ஒரு அறிக்கையின்படி, வருகை அரங்குகளில் கூட்ட நெரிசலைத் தடுக்க, வரும் விமானங்களில் பயணிகளை தடுத்து நிறுத்துவதற்கான தற்செயல் திட்டங்கள் வகுக்கப்படுகின்றன.

WP2Social Auto Publish Powered By : XYZScripts.com